⚠️

Tuyển dụng vị trí này đã kết thúc hoặc tạm đóng!

Để không bỏ lỡ cơ hội, mời bạn tham khảo danh sách các vị trí tương tự đang tuyển dụng trực tiếp dưới đây.

Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN)

Thỏa thuận🧾 Kế toán🕒 8 tuần trước
📡 Nguồn: careervietTin này đã tạm đóng, thông tin được giữ lại để tham khảo.
Tin đã tạm đóngVị trí này được giữ lại để tham khảo, nhưng hiện không nhận hồ sơ mới
Muốn tìm việc phù hợp hơn? Thử AI tìm việc miễn phí →

🤖 AI Phân tích công việc

    🌟 Đánh giá nhanh

  • ✅ Vị trí kế toán tổng hợp đa nhiệm: bao quát toàn bộ chu kỳ nghiệp vụ — từ hạch toán thu chi, công nợ, doanh thu/chi phí theo dự án đến báo cáo quản trị, thuế, bảo hiểm và kiểm soát giá thành.
  • ✅ Môi trường phát triển cao: được tham gia vòng đời dự án, phối hợp liên phòng ban, và rèn tư duy quản trị tài chính — không chỉ làm “kế toán giấy tờ”.
  • ✅ Yêu cầu rõ ràng & thực tế: Tốt nghiệp chuyên ngành Kế toán/Tài chính/Kiểm toán + tối thiểu 2 năm kinh nghiệm kế toán tổng hợp (hoặc tương đương), phù hợp với ứng viên đã vững tay nghề.

    ⚠️ Lưu ý

  • 📌 Lịch làm việc chỉ từ Thứ Hai đến Thứ Sáu — tiêu đề “Nghỉ T7-CN” là để nhấn mạnh đặc điểm linh hoạt, nhưng JD không nêu rõ có làm ngoài giờ hay yêu cầu tăng ca; ứng viên cần chủ động xác minh khi phỏng vấn.
  • 📌 Phần mô tả yêu cầu kinh nghiệm bị cắt ngang (“tươ…” → có thể là “tương đương” hoặc “tương tự”), nên cần kiểm tra lại bản đầy đủ hoặc hỏi nhà tuyển dụng để tránh hiểu sai mức độ kinh nghiệm mong muốn (VD: có chấp nhận 1.5 năm + chứng chỉ ACCA/CPA không?).

Tổng quan công việc

Vị tríKế Toán Viên (Nghỉ T7-CN)
Mức lươngThỏa thuận
Khu vựcViệt Nam
Ngành nghề🧾 Kế toán
Hình thứcBán thời gian
Ngày đăng26/8/2026

Tín hiệu thị trường cho vị trí này

Dữ liệu LàmThêm.me đang ghi nhận 311 tin đang hoạt động trong nhóm Kế toán liên quan đến Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN); 7 ngày gần đây có 60 tin mới, tăng 40% so với 7 ngày trước. Riêng hôm nay đã có 1 tin mới. Mức lương tham khảo thỏa thuận theo từng tin.

Đánh giá nhanh từ LàmThêm.me

Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN) là vị trí được tổng hợp từ careerviet. Khu vực tuyển dụng đang được gắn là Việt Nam.

Công việc có xu hướng tập trung vào xử lý hồ sơ, giấy tờ và công việc hành chính nội bộ, đối soát số liệu, chứng từ hoặc báo cáo định kỳ và phát triển hệ thống, hỗ trợ kỹ thuật hoặc vận hành CNTT. nhà tuyển dụng nhiều khả năng đang ưu tiên người có thể giao tiếp và phối hợp nhiều đầu việc với các bộ phận liên quan và sử dụng Excel, báo cáo số liệu hoặc thao tác trên hệ thống. và cách triển khai công việc cho thấy vị trí này có thể liên quan tới di chuyển hoặc gặp khách hàng. Bài gốc cũng có dấu hiệu nhắc tới bảo hiểm và chế độ lao động theo chính sách công ty và đào tạo nội bộ hoặc lộ trình phát triển chuyên môn.

Điểm đáng chú ý

Từ tin gốc có thể suy ra công việc này thiên về

Vị trí này phù hợp với ai?

Những gì nên xác minh ở bài gốc

Địa điểm làm việc

Liên hệ nhà tuyển dụng để biết địa chỉ cụ thể.

Cách ứng tuyển

Tin tuyển dụng này đã tạm đóng. Thông tin bên dưới được giữ lại để tham khảo.

  • Tin tuyển dụng này đã tạm đóng, nên nút ứng tuyển đã được vô hiệu hóa.
  • Sử dụng AI tìm việc trên LàmThêm.me để tìm vị trí tương tự có thể ứng tuyển ngay

Về ngành Kế toán

Kế toán là một trong những ngành nghề phổ biến nhất cho việc làm thêm tại Việt Nam. Các vị trí trong ngành kế toán thường phù hợp cho ứng viên muốn hiểu nhanh bối cảnh tuyển dụng, lọc công việc theo kỹ năng, địa điểm và mức lương trước khi mở bài gốc để ứng tuyển.

Xem tất cả việc kế toán →

Câu hỏi thường gặp

Mức lương của vị trí Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN) là bao nhiêu?

Mức lương trong tin này là Thỏa thuận. Dữ liệu các tin cùng nhóm hiện cho thấy dải lương tham khảo quanh Thỏa thuận, vì vậy ứng viên nên so sánh thêm theo ca làm và khu vực.

Nhu cầu tuyển Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN) gần đây thay đổi thế nào?

Dữ liệu LàmThêm.me đang ghi nhận 311 tin đang hoạt động trong nhóm Kế toán liên quan đến Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN); 7 ngày gần đây có 60 tin mới, tăng 40% so với 7 ngày trước. Riêng hôm nay đã có 1 tin mới. Mức lương tham khảo thỏa thuận theo từng tin.

Địa điểm làm việc của Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN) ở đâu?

Vị trí Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN) làm việc tại Việt Nam. Trong nhóm dữ liệu liên quan, khu vực này đang có 311 tin đang hoạt động để ứng viên đối chiếu thêm.

Làm thế nào để ứng tuyển Kế Toán Viên (Nghỉ T7-CN)?

Tin tuyển dụng này đã tạm đóng nên không thể nộp hồ sơ trực tiếp. Bạn có thể xem các vị trí tương tự đang còn tuyển trên LàmThêm.me.

Việc làm kế toán tương tự

Xem thêm việc kế toán →